Biến Tần Bơm 18.5kW 3 Pha CDI-SPDG018.5T4
6338
Giá bán:
13,300,000 đ
Giá gốc:
Biến tần bơm 18.5kW 3 pha là thiết bị điện tử được sử dụng để điều khiển tốc độ và hiệu suất của các động cơ điện trong các hệ thống bơm. Các biến tần này thường được ứng dụng trong các ngành công nghiệp như cấp nước, xử lý nước thải, hệ thống HVAC (Điều hòa không khí và thông gió), tưới tiêu tự động, và nhiều ứng dụng khác có sử dụng bơm.
Trụ sở chính: 2A Nguyễn Chích, Phường Phú Thạnh, Quận Tân Phú, Thành phố Hồ Chí Minh
Văn phòng 1 Đắk Lắk : 291 Y Wang , Phường Eatam, Tp. Buôn Ma Thuột, Tỉnh Đắk Lắk
Văn phòng 2 Đắk Lắk : 179A Đồng Khởi, Phường Tân Lợi, Tp, Buôn Ma Thuột, Tỉnh Đắk Lắk
Văn phòng BH Long An: Chung cư Ehome Long An TL 830, Thị trấn Bến Lức, Huyện Bến Lức, Long An
Văn phòng Bình Dương: 111A Lô 1, Tổ 11, KP. Đồng An 3, P. Bình Hòa, TP. Thuận An, Bình Dương, Việt Nam
Văn phòng Bình Định  : Số 149A Lê Hồng Phong, P.Trần Phú, TP. Quy Nhơn, T. Bình Định