Biến Tần Bơm 22kW 3 Pha CDI-SPDG022T4
7918
Giá bán:
14,725,000 đ
Giá gốc:
Biến tần bơm 22kW 3 Pha là thiết bị điện tử dùng để điều khiển tốc độ và vận hành của các động cơ điện 3 pha, đặc biệt là trong các ứng dụng bơm, quạt, và các hệ thống điều khiển công suất khác. Biến tần này giúp tối ưu hóa hiệu suất hoạt động của bơm, giảm hao phí năng lượng, đồng thời bảo vệ động cơ và kéo dài tuổi thọ thiết bị.
Trụ sở chính: 2A Nguyễn Chích, Phường Phú Thạnh, Quận Tân Phú, Thành phố Hồ Chí Minh
Văn phòng 1 Đắk Lắk : 291 Y Wang , Phường Eatam, Tp. Buôn Ma Thuột, Tỉnh Đắk Lắk
Văn phòng 2 Đắk Lắk : 179A Đồng Khởi, Phường Tân Lợi, Tp, Buôn Ma Thuột, Tỉnh Đắk Lắk
Văn phòng BH Long An: Chung cư Ehome Long An TL 830, Thị trấn Bến Lức, Huyện Bến Lức, Long An
Văn phòng Bình Dương: 111A Lô 1, Tổ 11, KP. Đồng An 3, P. Bình Hòa, TP. Thuận An, Bình Dương, Việt Nam
Văn phòng Bình Định  : Số 149A Lê Hồng Phong, P.Trần Phú, TP. Quy Nhơn, T. Bình Định