Biến Tần Bơm 30kW 3 Pha CDI-SPDG030T4
11246
Giá bán:
18,050,000 đ
Giá gốc:
Biến tần bơm 30kW 3 pha là một thiết bị điều khiển động cơ điện 3 pha với công suất 30kW, dùng để điều chỉnh tốc độ hoạt động của các động cơ bơm trong các ứng dụng công nghiệp và dân dụng. Biến tần này giúp tối ưu hóa hiệu suất làm việc của bơm, tiết kiệm năng lượng, bảo vệ thiết bị và kéo dài tuổi thọ của hệ thống.
Trụ sở chính: 2A Nguyễn Chích, Phường Phú Thạnh, Quận Tân Phú, Thành phố Hồ Chí Minh
Văn phòng 1 Đắk Lắk : 291 Y Wang , Phường Eatam, Tp. Buôn Ma Thuột, Tỉnh Đắk Lắk
Văn phòng 2 Đắk Lắk : 179A Đồng Khởi, Phường Tân Lợi, Tp, Buôn Ma Thuột, Tỉnh Đắk Lắk
Văn phòng BH Long An: Chung cư Ehome Long An TL 830, Thị trấn Bến Lức, Huyện Bến Lức, Long An
Văn phòng Bình Dương: 111A Lô 1, Tổ 11, KP. Đồng An 3, P. Bình Hòa, TP. Thuận An, Bình Dương, Việt Nam
Văn phòng Bình Định  : Số 149A Lê Hồng Phong, P.Trần Phú, TP. Quy Nhơn, T. Bình Định