Biến Tần Bơm 37kW 3 Pha CDI-SPDG037T4
8108
Giá bán:
23,275,000 đ
Giá gốc:
Biến tần bơm 37kW 3 pha là thiết bị điện tử sử dụng công nghệ điều khiển tần số để điều chỉnh tốc độ của động cơ bơm 3 pha có công suất 37kW. Đây là một giải pháp hiệu quả cho các ứng dụng công nghiệp yêu cầu điều khiển động cơ với công suất lớn, giúp tối ưu hóa hiệu suất hoạt động của hệ thống bơm, tiết kiệm năng lượng và bảo vệ thiết bị.
Trụ sở chính: 2A Nguyễn Chích, Phường Phú Thạnh, Quận Tân Phú, Thành phố Hồ Chí Minh
Văn phòng 1 Đắk Lắk : 291 Y Wang , Phường Eatam, Tp. Buôn Ma Thuột, Tỉnh Đắk Lắk
Văn phòng 2 Đắk Lắk : 179A Đồng Khởi, Phường Tân Lợi, Tp, Buôn Ma Thuột, Tỉnh Đắk Lắk
Văn phòng BH Long An: Chung cư Ehome Long An TL 830, Thị trấn Bến Lức, Huyện Bến Lức, Long An
Văn phòng Bình Dương: 111A Lô 1, Tổ 11, KP. Đồng An 3, P. Bình Hòa, TP. Thuận An, Bình Dương, Việt Nam
Văn phòng Bình Định  : Số 149A Lê Hồng Phong, P.Trần Phú, TP. Quy Nhơn, T. Bình Định