Biến Tần Bơm SP100-5R5-D4-6-S
Biến Tần Bơm SP100-5R5-D4-6-S
10041
Giá bán:
6,524,000 đ
Giá gốc:
Biến tần SP100-5R5-D4-6-S là một sản phẩm trong dòng SP100 của Goodrive100-PV, một nhà cung cấp giải pháp điện năng hàng đầu. Biến tần này được thiết kế đặc biệt để điều khiển động cơ trong các ứng dụng công nghiệp, bao gồm hệ thống bơm, quạt, máy nén khí và các thiết bị tự động hóa. Với công suất đầu ra 5.5 kW, SP100-5R5-D4-6-S giúp tiết kiệm năng lượng và tối ưu hóa hiệu suất hệ thống, đồng thời cung cấp các tính năng bảo vệ an toàn và khả năng điều khiển tốc độ động cơ chính xác.
Trụ sở chính: 2A Nguyễn Chích, Phường Phú Thạnh, Quận Tân Phú, Thành phố Hồ Chí Minh
Văn phòng 1 Đắk Lắk : 291 Y Wang , Phường Eatam, Tp. Buôn Ma Thuột, Tỉnh Đắk Lắk
Văn phòng 2 Đắk Lắk : 179A Đồng Khởi, Phường Tân Lợi, Tp, Buôn Ma Thuột, Tỉnh Đắk Lắk
Văn phòng BH Long An: Chung cư Ehome Long An TL 830, Thị trấn Bến Lức, Huyện Bến Lức, Long An
Văn phòng Bình Dương: 111A Lô 1, Tổ 11, KP. Đồng An 3, P. Bình Hòa, TP. Thuận An, Bình Dương, Việt Nam
Văn phòng Bình Định  : Số 149A Lê Hồng Phong, P.Trần Phú, TP. Quy Nhơn, T. Bình Định