Inverter Hybrid Deye 10kW 3 Pha – SUN 10K-SG01HP3-EU-AM2
7837
Giá bán:
49,750,000 đ
Giá gốc:
  • Model: SUN 10K-SG01HP3-EU-AM2
  • Công suất 10KW
  • Chạy 100% lệch pha đầu ra không cân bằng (Điểm mạnh)
  • Có kèm theo CT bám tải chống phát ngược lên lưới
  • Phụ kiện đi kèm: Wifi logger, MC4, CT, bulong giản nở
  • Ắc quy sử dụng: lithium 150 - 800V
  • Mở rộng song song: 10 máy
  • Hiệu suất MPPT: 99,9%
  • Chỉ số bảo vệ: IP 65
  • Tích hợp bảo vệ chống sét: AC/DC type II
  • Thời gian bảo hành: 5 năm
Trụ sở chính: 2A Nguyễn Chích, Phường Phú Thạnh, Quận Tân Phú, Thành phố Hồ Chí Minh
Văn phòng 1 Đắk Lắk : 291 Y Wang , Phường Eatam, Tp. Buôn Ma Thuột, Tỉnh Đắk Lắk
Văn phòng 2 Đắk Lắk : 179A Đồng Khởi, Phường Tân Lợi, Tp, Buôn Ma Thuột, Tỉnh Đắk Lắk
Văn phòng BH Long An: Chung cư Ehome Long An TL 830, Thị trấn Bến Lức, Huyện Bến Lức, Long An
Văn phòng Bình Dương: 111A Lô 1, Tổ 11, KP. Đồng An 3, P. Bình Hòa, TP. Thuận An, Bình Dương, Việt Nam
Văn phòng Bình Định  : Số 149A Lê Hồng Phong, P.Trần Phú, TP. Quy Nhơn, T. Bình Định