Inverter Hybrid Solis 12kW 1 Pha S6-EH1P12K03-NVYD-L
1416
Giá bán:
61,500,000 đ
Model: S6-EH1P12K03-NV-YD-L
Dòng điện PV đầu vào tối đa: 40A
Công suất lắp đặt PV tối đa: 24kWp
Số MPPT/ String: 3/6
Kích thước: 464 × 763 × 282 mm
Trọng lượng: 48.5 Kg
Bảo hành: 5 năm
Trụ sở chính: 2A Nguyễn Chích, Phường Phú Thạnh, Quận Tân Phú, Thành phố Hồ Chí Minh
Văn phòng 1 Đắk Lắk : 291 Y Wang , Phường Eatam, Tp. Buôn Ma Thuột, Tỉnh Đắk Lắk
Văn phòng 2 Đắk Lắk : 179A Đồng Khởi, Phường Tân Lợi, Tp, Buôn Ma Thuột, Tỉnh Đắk Lắk
Văn phòng BH Long An: Chung cư Ehome Long An TL 830, Thị trấn Bến Lức, Huyện Bến Lức, Long An
Văn phòng Bình Dương: 111A Lô 1, Tổ 11, KP. Đồng An 3, P. Bình Hòa, TP. Thuận An, Bình Dương, Việt Nam
Văn phòng Bình Định  : Số 149A Lê Hồng Phong, P.Trần Phú, TP. Quy Nhơn, T. Bình Định