Inverter Hybrid Solis 16kW 1 Pha S6-EH1P16K03-NVYD-L
3967
Giá bán:
69,000,000 đ
Khả năng quá tải 200% trong 10 giây
Tương thích với máy phát điện để kéo dài thời gian dự phòng trong thời gian mất điện lưới
Thời gian chuyển đổi tự động là <4ms, cung cấp khả năng chuyển đổi liền mạch từ lưới sang sao lưu
Nhiều bộ biến tần có thể hoạt động cùng nhau để tạo thành một lưới điện siêu nhỏ
Hỗ trợ cổng dự phòng kép để kiểm soát thông minh các tải quan trọng và không quan trọng
Hỗ trợ dòng điện đầu vào tối đa 20A, lý tưởng cho tất cả các mô-đun PV công suất cao của bất kỳ thương hiệu nào
Phía DC của pin có thể xử lý dòng điện sạc/ xả tối đa lên tới 290A, cho phép lưu trữ nhiều năng lượng dư thừa hơn do hệ thống PV tạo ra
Trụ sở chính: 2A Nguyễn Chích, Phường Phú Thạnh, Quận Tân Phú, Thành phố Hồ Chí Minh
Văn phòng 1 Đắk Lắk : 291 Y Wang , Phường Eatam, Tp. Buôn Ma Thuột, Tỉnh Đắk Lắk
Văn phòng 2 Đắk Lắk : 179A Đồng Khởi, Phường Tân Lợi, Tp, Buôn Ma Thuột, Tỉnh Đắk Lắk
Văn phòng BH Long An: Chung cư Ehome Long An TL 830, Thị trấn Bến Lức, Huyện Bến Lức, Long An
Văn phòng Bình Dương: 111A Lô 1, Tổ 11, KP. Đồng An 3, P. Bình Hòa, TP. Thuận An, Bình Dương, Việt Nam
Văn phòng Bình Định  : Số 149A Lê Hồng Phong, P.Trần Phú, TP. Quy Nhơn, T. Bình Định