Inverter hybrid Solis 20kW 3 pha áp cao S6-EH3P20K-H
4001
Giá bán:
62,400,000 đ
Model: Solis S6-EH3P20K-H
Tích hợp 4 MPPT cho nhiều hướng lắp đặt
Dòng điện PV đầu vào tối đa: 20A
Công suất lắp đặt PV tối đa: 40kWp
Kích thước: 563 × 546 × 250 mm
Trọng lượng: 35.2 Kg
Bảo hành: 5 năm
Trụ sở chính: 2A Nguyễn Chích, Phường Phú Thạnh, Quận Tân Phú, Thành phố Hồ Chí Minh
Văn phòng 1 Đắk Lắk : 291 Y Wang , Phường Eatam, Tp. Buôn Ma Thuột, Tỉnh Đắk Lắk
Văn phòng 2 Đắk Lắk : 179A Đồng Khởi, Phường Tân Lợi, Tp, Buôn Ma Thuột, Tỉnh Đắk Lắk
Văn phòng BH Long An: Chung cư Ehome Long An TL 830, Thị trấn Bến Lức, Huyện Bến Lức, Long An
Văn phòng Bình Dương: 111A Lô 1, Tổ 11, KP. Đồng An 3, P. Bình Hòa, TP. Thuận An, Bình Dương, Việt Nam
Văn phòng Bình Định  : Số 149A Lê Hồng Phong, P.Trần Phú, TP. Quy Nhơn, T. Bình Định