Inverter hybrid Solis 40kW 3 pha áp cao S6-EH3P40K-H
4598
Giá bán:
140,500,000 đ
  • Model: S6-EH3P40K-H
  • Công suất AC: 40kW
  • Số MPPT/chuỗi đầu vào tối đa: 4 MPPT
  • Trọng lượng: 73 kg
  • Kích thước: 530 × 880 × 290 mm
  • Thời gian bảo hành: 5 năm
  • Thương hiệu: Solis
  • Nơi sản xuất: Trung Quốc
Trụ sở chính: 2A Nguyễn Chích, Phường Phú Thạnh, Quận Tân Phú, Thành phố Hồ Chí Minh
Văn phòng 1 Đắk Lắk : 291 Y Wang , Phường Eatam, Tp. Buôn Ma Thuột, Tỉnh Đắk Lắk
Văn phòng 2 Đắk Lắk : 179A Đồng Khởi, Phường Tân Lợi, Tp, Buôn Ma Thuột, Tỉnh Đắk Lắk
Văn phòng BH Long An: Chung cư Ehome Long An TL 830, Thị trấn Bến Lức, Huyện Bến Lức, Long An
Văn phòng Bình Dương: 111A Lô 1, Tổ 11, KP. Đồng An 3, P. Bình Hòa, TP. Thuận An, Bình Dương, Việt Nam
Văn phòng Bình Định  : Số 149A Lê Hồng Phong, P.Trần Phú, TP. Quy Nhơn, T. Bình Định