Inverter Solis 3 pha 110kW SOLIS-110K-5G-PRO
8004
Biến tần 3 pha Solis-110K-5G-PRO là thế hệ mới của các mẫu Solis 5G, được thiết kế nhằm cung cấp các giải pháp chất lượng cao cho các dự án C&I PV. Dòng điện đầu vào tối đa của chuỗi PV biến tần lên tới 18A, có thể sử dụng cho nhiều mô-đun PV hiệu suất, hỗ trợ quá khổ hơn 150% DC, đem lại Hiệu quả cao, độ Ổn định và Đáng tin cậy. Sản phẩm tương thích với các chế độ giao tiếp RS485 / PLC/Wi-Fi/GPRS.
Trụ sở chính: 2A Nguyễn Chích, Phường Phú Thạnh, Quận Tân Phú, Thành phố Hồ Chí Minh
Văn phòng 1 Đắk Lắk : 291 Y Wang , Phường Eatam, Tp. Buôn Ma Thuột, Tỉnh Đắk Lắk
Văn phòng 2 Đắk Lắk : 179A Đồng Khởi, Phường Tân Lợi, Tp, Buôn Ma Thuột, Tỉnh Đắk Lắk
Văn phòng BH Long An: Chung cư Ehome Long An TL 830, Thị trấn Bến Lức, Huyện Bến Lức, Long An
Văn phòng Bình Dương: 111A Lô 1, Tổ 11, KP. Đồng An 3, P. Bình Hòa, TP. Thuận An, Bình Dương, Việt Nam
Văn phòng Bình Định  : Số 149A Lê Hồng Phong, P.Trần Phú, TP. Quy Nhơn, T. Bình Định